![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi4d03sOU_CIyfXiQpEEpnzGIMr5nOUTD2W8z5ECNtJSqEIe1CAH_mJMCFTO3Fk3K5hkLrd8b7JLWiZ7G4sWhPEy08wbjP9BXydcNXLk3wMLyZRsUJhUQikG5bTvi0HIHFw--J9KfEGlHBrqO9OrOfonsW2jAirFSLkad6qTDBlP3IMzOUU8RXmG93Mbw/s1600/1-lsc.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi4d03sOU_CIyfXiQpEEpnzGIMr5nOUTD2W8z5ECNtJSqEIe1CAH_mJMCFTO3Fk3K5hkLrd8b7JLWiZ7G4sWhPEy08wbjP9BXydcNXLk3wMLyZRsUJhUQikG5bTvi0HIHFw--J9KfEGlHBrqO9OrOfonsW2jAirFSLkad6qTDBlP3IMzOUU8RXmG93Mbw/s1600/1-lsc.png)
แม้ว่าปัจจุบันจะกลายเป็นคุณแม่ลูกหนึ่งอย่างเต็มตัวแล้ว แต่เธอก็ดูแลตัวเองเป็นอย่างดี จนสวยไม่เปลี่ยน สำหรับ รถเมล์ คะนึงนิจ คุณแม่คนสวยของน้องคิด ที่คอยออกมาอัพเดทพัฒนาการของลูกชายอยู่เป็นประจำ
ล่าสุดเธอก็ได้มีการออกมาเผยภาพล่าสุดของลูกชาย แต่งตัวหล่อเซลฟี่คู่คุณแม่ ที่ต้องบอกเลยว่าสองแม่ลูกสวยหล่อ ไม่แพ้กันเลย