![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1PC40wE0PTOEfhXXc-oMR9QXIPuVKvWEZ47T79epIgAq6VIz6ibZ47QWU66GGRI4-2EseJ6DxlmLTz-kJMURbBCIAChxSv1dZ9EF_EYqzp0lmXt7Fl0CAYfkCTPNzmRE6YhsWmpZO9cx5T6W8EoH6rPmiUcN0SrEjCXSCiCbIrMZ7utbG9QWxPK63KiE/s1600/2JQS-CRGIG-WDBJIKD-LRD8.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1PC40wE0PTOEfhXXc-oMR9QXIPuVKvWEZ47T79epIgAq6VIz6ibZ47QWU66GGRI4-2EseJ6DxlmLTz-kJMURbBCIAChxSv1dZ9EF_EYqzp0lmXt7Fl0CAYfkCTPNzmRE6YhsWmpZO9cx5T6W8EoH6rPmiUcN0SrEjCXSCiCbIrMZ7utbG9QWxPK63KiE/s1600/2JQS-CRGIG-WDBJIKD-LRD8.jpeg)
ทำเอาเหล่าแฟนๆกรี๊ดกร๊าดกันสนั่นไอจี้ลยทีเดียวจ้า หลังแอฟ ได้โพสต์รูปคู่ นนกุล เป็นครั้งแรกลงบนอินสตาแกรมส่วนตัวชื่อ aff_taksaorn ซึ่งเป็นภาพที่ แอฟ กำลังหยิกแก้มของ นนกุล แบบน่ารักในละครเรื่องแรกที่ทั้งคู่เล่นด้วยกัน
พร้อมแคปชั่นว่า พี่ขอล็อคคิวคืน 18ธันวานี้นะคะน้องเชน จาก พี่หยิน หารักด้วยใจเธอ Find Yourself ทุกวันจันทร์-อังคาร เวลา 20:30 น. ทางช่อง GMM25 และ เวลา 22:30 น. ทาง Viu เริ่มตอนแรก 18 ธันวาคมนี้
แต่ที่หวานยิ่งกว่ารูปเห็นจะเป็นคอมเมนต์ของ นนกุล จ้า เพราะ นนกุล เข้ามาคอมเมนต์ในรูปคู่ของตัวเองกับแอฟเป็นครั้งแรกว่า ชอบสินะครับ (รูปนี้) และอิโมจิเขินๆแบบปิดปาก หลังจาก นนกุล ได้เข้ามาแสดงความคิดเห็นดังกล่าว ต่างมีแฟนๆเขามาตอบกลับคอมเมนตฺกันเป็นจำนวนมาก อาทิ ไว้ชีวิตคนโสดด้วย , ชอบอะไรคะรูปหรือคน งุ้ยเติมเน็ตมาดูเขารักกัน ถ้ามีรูปคู่ ก้อปมาอีกเยอะๆเลย ไม่ติดและอื่นๆอีกมากมาย
ภาพจาก ไอจี aff_taksaorn
ความคิดเห็นดังกล่าว
ภาพจาก ไอจี aff_taksaorn
เรียบเรียง สยามนิวส์