![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh-PZUYSD2_yiHa1OXcUqeUxuCXStkf2VkycXPpKeE5wkpUZyYdNBH8WJ_12b84JCHrUy3LwdZmNVclOATeoxwQCEF_57pCgInG5Zwa36Fg9kWNwEpTtC0VcqNT_fWPYCWMM7xrsuoj4QcYwQYbDQpSHdo6umdQeuxfGpvooSy26i6Dye3tGFGjJ-Q2Q4-0/s1600/2QVD-VY73I-PQCFMV2-8QEE.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh-PZUYSD2_yiHa1OXcUqeUxuCXStkf2VkycXPpKeE5wkpUZyYdNBH8WJ_12b84JCHrUy3LwdZmNVclOATeoxwQCEF_57pCgInG5Zwa36Fg9kWNwEpTtC0VcqNT_fWPYCWMM7xrsuoj4QcYwQYbDQpSHdo6umdQeuxfGpvooSy26i6Dye3tGFGjJ-Q2Q4-0/s1600/2QVD-VY73I-PQCFMV2-8QEE.jpeg)
วันที่ 9 กันยายน 2566 ไอจีที่ใช้ชื่อyui_chirananได้ออกมาโพสต์ประกาศข่าวดี พร้อมกับระบุข้อความว่า เธอ+ฉัน = เรา 3 คน ทุกปาฏิหาริย์ต้องใช้เวลา เบบี๋น้อยของเรามาแล้วน๊าาา ดีใจที่สุด มีความสุขที่สุดเลย
ล่าสุดเราจะพาไปส่องอายุของสาว ยุ้ย จีรนันท์ กันจ้า ยุ้ย จีรนันท์ เกิดวันที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2524 ปัจจุบัน ยุ้ย จีรนันท์ อายุ 42ปีแล้วจ้า แต่ยังสวยเป๊ะอยู่เลย
ยินดีด้วยนะคะ
เรียบเรียงโดย news.in.th