![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj8_zOTPWrm-q8UwuThcOsFGbOMn1_owf785Eabvie03s4lwonuNQ6fbsAICefp8-AjapWRCGFHH4TgssD4PUmCM5-lqEYB2wQF5kCFzemApJqrPJNXcY_6qjjv66zDZfj2gyCZGzlhq7kjioII_4Mdhe0bIkZgMEUIDNl343KqSiK0MiA1kLiujpVkX3gW/s1600/2PVE-NDICZ-JJEOHD3-XM0C.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj8_zOTPWrm-q8UwuThcOsFGbOMn1_owf785Eabvie03s4lwonuNQ6fbsAICefp8-AjapWRCGFHH4TgssD4PUmCM5-lqEYB2wQF5kCFzemApJqrPJNXcY_6qjjv66zDZfj2gyCZGzlhq7kjioII_4Mdhe0bIkZgMEUIDNl343KqSiK0MiA1kLiujpVkX3gW/s1600/2PVE-NDICZ-JJEOHD3-XM0C.png)
เรียกได้ว่าชัดเจนแล้วว่า เศรษฐา ทวีสิน ขึ้นแท่นนายกรัฐมาตรีคนที่ 30 ของประเทศไทย หลายๆคนก็อยากจะรู้จักให้มากขึ้นกว่านี้ สำหรับนายเศรษฐา ภรรยาคือ พญ. พักตร์พิไล ทวีสิน มีบุตรด้วยกัน สามคน น้อบ-แน้บ-นุ้บ ถ่ายภาพร่วมกันอย่างอบอุ่น
ล่าสุดเพจมนุษย์ตุ๊ดได้เปิดวาร์ลูกชายของนายเศรษฐา งานนี้ทำเอาสาวๆกรี๊ดกันหนักมาก ระบุว่า ใครสนใจนายก สนไปค่ะ กูสนใจตำแหน่ง "สะใภ้นายก"ค่ะ 555555 มาค่ะเกียมกดจองลูกชายคนโตทั่นนายก!! น้อบ ณภัทร ทวีสิน” น้อบ จบการศึกษาจากมหาวิทยาลัยออกซฟอร์ด ประเทศอังกฤษ และฮาร์วาร์ด บิสิเนส สกูล สหรัฐอเมริกา ....ฉ่ำฉ่ำ
เรียบเรียง สยามนิวส์