![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgsNx-BS8SVv7avoMfwrGhLaRCDi-qyHg2-FJFiSRBPr-XxillQSVw7TloFRtIHuVufMvLeAht1jR4nixfQ8c7MeBH6PbvTmo0YU8oWaIfirZ1hK48Dc1A3sWcaQctfm27WnBbneY2u7AGuXP9Sxr4JPb4NVkIj3YfaE9kcOgf0BZ3yZpVdY9Vx3rXPBg/s1600/1-lsc.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgsNx-BS8SVv7avoMfwrGhLaRCDi-qyHg2-FJFiSRBPr-XxillQSVw7TloFRtIHuVufMvLeAht1jR4nixfQ8c7MeBH6PbvTmo0YU8oWaIfirZ1hK48Dc1A3sWcaQctfm27WnBbneY2u7AGuXP9Sxr4JPb4NVkIj3YfaE9kcOgf0BZ3yZpVdY9Vx3rXPBg/s1600/1-lsc.png)
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งเรื่องราวที่หลายคนต่างเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก หลังได้มีผู้ใช้ติ๊กต๊อกที่ชื่อ@ann_5938โพสต์คลิปตนเองจัดงานแต่งงาน โดยได้นำป้ายหาเสียงของ นายพิธา ลิ้มเจริญรัตน์ หัวหน้าพรรคก้าวไกล มาตั้งด้านข้าง พร้อมจัดพิธีรดน้ำสังข์
ภาพจาก@ann_5938
ภาพจาก@ann_5938
ไม่เพียงแค่นี้ยังมีอีกหลายคลิปไม่ว่าจะเป็นนำป้ายที่มีรูปนายพิธา มนอนกอด และนั่งกินข้าวด้วยกัน
เรียบเรียง สยามนิวส์