![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiVUbyLi5QY6srE97saSFgGo3t8e1oy0Pm2A_xBf7PbmT-3tzQs_kQSLC7U--gfxEl1CvId0KlmREVpAZGTM8129cIK8OnHAZRqFj7FW8h4LS8Fr_2iPuq-R9y2NCB_QBnGKctTsPTvoDIW8rF6xQ6wYktnV-m_4ZcvetugOHM0gBow4725vq8ZJGkZIg/s1600/0%202023-05-08%20at%202.32.17%20PM.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiVUbyLi5QY6srE97saSFgGo3t8e1oy0Pm2A_xBf7PbmT-3tzQs_kQSLC7U--gfxEl1CvId0KlmREVpAZGTM8129cIK8OnHAZRqFj7FW8h4LS8Fr_2iPuq-R9y2NCB_QBnGKctTsPTvoDIW8rF6xQ6wYktnV-m_4ZcvetugOHM0gBow4725vq8ZJGkZIg/s1600/0%202023-05-08%20at%202.32.17%20PM.png)
เปิดภาพล่าสุด ‘น้องณิริน’ ทำชาวเน็ตแห่ทักแบบนี้ หลังพระเอกขอช่วยดูแล
เป็นอีกหนึ่งสาวสายสตรองจริง ๆ สำหรับ หนิง-ปณิตา ธรรมวัฒนะ ดารา-ผู้จัดละครชื่อดัง ที่ได้ออกมาเปิดใจว่าตอนนี้เธอ
กำลังเผชิญปัญหาชีวิตคู่กับสามี จิน จรินทร์ และตอนนี้ก็พร้อมที่จะเซ็นใบหย่าแล้ว หลังฝ่ายชายเป็นคนเอ่ยขอ รวมถึงมีการฟ้องร้องบุคคลที่สาม ซึ่งศาลได้รับฟ้องแล้ว ท่ามกลางกำลังใจมากมายที่ถูกส่งไปหาเธออย่างต่อเนื่อง
ล่าสุด (29 เม.ย.) เข้ม-หัสวีร์ ภัคพงษ์ไพศาล พระเอกหนุ่มจากช่อง 7 ได้เปิดใจถึงพี่สาวคนสนิทว่า “ผมว่าในเรื่องของพี่หนิงเนี่ย ตัวพี่หนิงเองเป็นคนที่จัดการอะไรได้เก่งมาก ๆ ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ในเรื่องของครอบครัว และเรื่องการทำงานทุกอย่าง พี่หนิงจัดการได้ดีตัวเข้มเองให้กำลังใจ และเข้มยังรู้สึกว่าคนรอบข้างที่รักพี่หนิงเยอะมาก ๆ และคอยให้กำลังใจพี่หนิงอยู่ตลอดเวลา ไม่ว่าจะเป็นเรื่องอะไร
ตัวเข้มเองค่อนข้างเป็นคนที่ถ้าเกิดพี่หนิงอยากจะพูดอะไร ก็จะได้คุยกัน เข้มจะไม่ค่อยถาม เพราะว่าคำถามที่มันเกิดขึ้นกับตัวพี่หนิงเองเป็นคำถามซ้ำ ๆเขามีคนรัก 100 คน คนถามคำถามนี้ก็จะมี 100 คำ คำเดิมซ้ำๆ เพราะฉะนั้นแล้วเข้มจะไม่ค่อยถาม แต่ถ้าเกิดว่าเวลาต้องการพื้นที่ของตัวเอง พื้นที่ที่อยากจะหาอะไรที่มันสบายใจ ผมก็จะเข้าไปอยู่ในส่วนตรงนั้น ในส่วนที่ถ้าเกิดว่าเขาต้องการ ผมก็จะอยู่ตรงนั้น ผมจะคอยดูแลน้องณิรินให้ ผมรักณิรินมากแล้วก็รักครอบครัวนี้มาก ๆ
ล่าสุดวันนี้ (30 เม.ย. 66) เราจะพาทุกคนไปส่องความสวยสดใสของแม่ลูกคู่นี้ ที่ล่าสุดสาว หนิง ได้โพสต์ภาพคู่ลูกสาวลงอินสตาแกรมส่วนตัวในขณะที่พาลูกสาวไปเที่ยวเปิดหูเปิดตาที่จังหวัดอยุธยาพร้อมระบุแคปชั่น อิโมจิหัวใจสีขาว และแท็กหาลูกสาว ท่ามกลางแฟนคลับแห่กดไลค์และคอมเมนต์กันเป็นจำนวนมาก และพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า น้องณิริน น่ารักมาก รวมไปถึงแม่ลูกคู่นี้ก็น่ารักมากเช่นกัน