![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiJ5RTF4GqOqgMW1FqL92mwc6Xpwf5Oy1cVeT4G2w4BbHG9cXS5oi0qbBi1g1NUm_CdNIjp-_GCsg7MiIxXFaRmF51H2gvNxQK1g9GIyTea19k-Mg6o5nwOaGParaY9C24gk2VPTRovjwhYS-M__mm9Gt2gKCR5WNw7J0opMu7EgLS0Q-20RTS6nYbdRQ/s1600/1-lsc.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiJ5RTF4GqOqgMW1FqL92mwc6Xpwf5Oy1cVeT4G2w4BbHG9cXS5oi0qbBi1g1NUm_CdNIjp-_GCsg7MiIxXFaRmF51H2gvNxQK1g9GIyTea19k-Mg6o5nwOaGParaY9C24gk2VPTRovjwhYS-M__mm9Gt2gKCR5WNw7J0opMu7EgLS0Q-20RTS6nYbdRQ/s1600/1-lsc.png)
จากกรณีที่หนิง ปณิตา ได้ออกมาเปิดใจกับเรื่องราวปัญหาครอบครัวระหว่างสามี จิน จรินทร์ ตอนนี้รอแค่ทางด้านสามีมาเซ็นเอกสารข้อตกลงในการหย่า โดยทางด้านของหนิง ปณิตา ได้เซ็นเรียบร้อยแล้ว รอแค่สามีมาเซ็นพร้อมจรดปากกาเซ็นใบหย่าให้ทันที
ล่าสุด หนิง ปาณิตา ได้โพสต์ภาพคู่ลูกสาวพร้อมกับแก็งเพื่อนของลูกๆเดินทางไปไหว้พระทำบุญ 9 วัด ที่จังหวัดอยุธยา พร้อมข้อความระบุว่า เที่ยวแบบสบายๆตามใจกันมาหลายทริปแล้ว ทริปนี้แม่ๆพร้อมใจจัดทริป 9 วัด จะรอดไหม ทายกันจะได้กี่วัด ไหว้พระทำบุญ อยุธยา ท่ามกลางแฟนคลับเข้ามาแสดความคิดเห็นจำนวนมาก อาทิ
อยากให้แม่หนิงจัดภารกิจแบบนี้ให้น้องๆบ่อยๆ ค่ะ น่าชื่นชมมากเลยค่ะหนูก็มีหลานเรียนรร.อินเตอร์ นางเป็นคริสต์ จนป่านนี้นางยังไม่เคยได้ไปวัดพระแก้วเลยค่ะ, 9 วัดช่วงนี้จะดีเหรอค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆ นะคะ,มีความสุขที่ได้มีกิจกรรมกับน้องนิริน อย่างนี้เป็นความสุขที่แท้จริงค่ะ,ร้อนมากเลยค่ะคุณหนิง เด็กๆจะไหวกันมั้ย เป็นต้น
ขอขอบคุณภาพจากningpanita
เรียบเรียงโดย ทีมงาน siamnews